บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

Changsha Torch Auto Parts Co.,Ltd ข้อมูลการติดต่อ

อย่างดี เปลวไฟอัตโนมัติ สำหรับการขาย
อย่างดี เปลวไฟอัตโนมัติ สำหรับการขาย
ความร่วมมือซึ่งกันและกันนี้เป็นเวลาประมาณ 10 ปีและต้องยอมรับการบริการที่พวกเขาให้เป็นที่คาดหวัง ความกังวลของเราได้รับการแก้ไขอย่างดีเสมอ

—— Mr.Taraghi

ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพดี ฉันไว้ใจพวกเขาเพราะฉันไม่เคยสับสนกับพวกเขาหลังจากการขายยังดีมาก

—— โทมัส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Changsha Torch Auto Parts Co.,Ltd

ที่อยู่ : Building A3-306 Lugu Enterprise Square, NO.27 ถนน Wenxuan ฉางชา, หูหนาน, จีน ..
ที่ตั้งโรงงาน : NO.68 Hongqi Road, Zhuzhou, Hunan, China
Worktime : 8:00-17:30(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-731-84830658(เวลาทำงาน)   86-186-7330-7102(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-731-84830648
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Nicholas Ye
ชื่องาน : Director
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18673307102
Viber : 86-18673307102
WhatsApp : 86-18673307102
Skype : Nicholasye275
WeChat : 18673307102
อีเมล์ : nicholas@torchgroup.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Suse Zhang
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18229480993
Viber : 86-18229480993
WhatsApp : 86-18229480993
Skype : susezhang
WeChat : 18229480993
อีเมล์ : suse@torchgroup.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Jenifer Peng
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 13548706464
Viber : 86-13548706464
WhatsApp : 86-13548706464
Skype : pengyan03021
อีเมล์ : jenifer@torchgroup.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Jamie Peng
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18874887715
Viber : 86-18874887715
WhatsApp : 86-18874887715
Skype : jamiepeng1124
อีเมล์ : jamie@torchgroup.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Cathy Wang
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 15367823075
Viber : 86-15367823075
WhatsApp : 86-15367823075
Skype : cathy-torch@hotmail.com
อีเมล์ : cathy@torchgroup.cn
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Van Liu
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18569464918
WhatsApp : 86-18569464918
Skype : 86-13574226922
WeChat : 13667328571
อีเมล์ : van@torchgroup.cn
รายละเอียดการติดต่อ
Changsha Torch Auto Parts Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Mr. Nicholas Ye

โทร: 86-731-84830658

แฟกซ์: 86-731-84830648

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)