ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : Nicholas Ye

หมายเลขโทรศัพท์ : 18673307102

WhatsApp : +8618673307102

Free call

TAKUMI JAPAN AUTO PARTS CO.,LTD.

ที่อยู่ : ห้อง 3,27 / F. , HO KING COMMERCIAL CENTER, NO.2-16 FA YUEN STREET, MONG KOK, KOWLOON HK
ที่ตั้งโรงงาน : Building A3-306 Lugu Enterprise Square, NO.27 Wenxuan Road Changsha, Hunan, China ..
Worktime : 8:00-17:30(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-731-84830658(เวลาทำงาน)   86-186-7330-7102(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-731-84830648
Free call Video chat

ชื่อผู้ติดต่อ

  • Mr. Nicholas Ye
  • ชื่องาน : Director
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18673307102
  • WhatsApp : 86-18673307102
  • Skype : Nicholasye275
  • WeChat : 18673307102
  • อีเมล์ : nicholas@takumijap.com
  • Ms. Suse Zhang
  • ชื่องาน : Sales
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18229480993
  • WhatsApp : 86-18229480993
  • Skype : susezhang
  • WeChat : 18229480993
  • อีเมล์ : suse@takumijap.com
  • Ms. Cathy Wang
  • ชื่องาน : Sales
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 15367823075
  • WhatsApp : 86-15367823075
  • WeChat : 15367823075
  • อีเมล์ : cathy@takumijap.com
  • Mr. Van Liu
  • ชื่องาน : Sales
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 18569464918
  • WhatsApp : 86-18569464918
  • Skype : 86-13574226922
  • WeChat : 13667328571
  • อีเมล์ : van@takumijap.com
  • Ms. Daisy Wang
  • ชื่องาน : Sales Manager
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 0086 13680723202
  • WhatsApp : 86-13680723202
  • Skype : daisy22900
  • WeChat : 13680723202
  • อีเมล์ : daisy@takumijap.com
  • Ms. Echo Cheng
  • ชื่องาน : Sales Manager
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 0086 15184002219
  • WhatsApp : 86-15184002219
  • WeChat : 15184002219
  • อีเมล์ : echo@takumijap.com
  • Mr. Kim Jin
  • ชื่องาน : Sales Manager
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 0086 15107407645
  • WhatsApp : 86-15107407645
  • WeChat : 15107407645
  • อีเมล์ : kim@takumijap.com
  • Ms. Bonnie Guo
  • ชื่องาน : Sales Manager
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 0086 13397633600
  • WhatsApp : 86-13397633600
  • WeChat : 13397633600
  • อีเมล์ : bonnie@takumijap.com
  • Ms. Rita Fu
  • ชื่องาน : Sales Manager
  • เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 0086 13397633600
  • WhatsApp : 86-13397633600
  • WeChat : 13397633600
  • อีเมล์ : rita@takumijap.com
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

nicholas@takumijap.com
+8618673307102
18673307102
Nicholasye275
86-18673307102